0943 835 358 Số 65 phố Quán Sứ, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội T2–T6: 8h30–16h30 · T7: 8h30–12h00

Trung thu

tet trung thu tai saint petersburg ket noi cac the he va van hoa 3

Tết Trung thu tại Saint Petersburg kết nối các thế hệ và văn hóa

Tối 25/9/2026, cộng đồng người Việt tại Saint Petersburg đã tổ chức chương trình đón Tết Trung thu với sự tham gia…

tet trung thu tai moskva gan ket cong dong va lan toa van hoa viet

Tết Trung thu tại Moskva gắn kết cộng đồng và lan tỏa văn hóa Việt

Ngày 25/9/2026, Đại sứ quán Việt Nam tại Liên bang Nga tổ chức chương trình đón Tết Trung thu dành cho con…

doan co so thanh pho volgograd to chuc trung thu cho thieu nhi

Đoàn cơ sở Thành phố Volgograd tổ chức Trung thu cho thiếu nhi

Khi những giai điệu đáng yêu vang lên, mùa Tết Trung thu lại tiến đến cùng với niềm vui và sự háo…

vui tet trung thu 2023 cung cong dong nguoi viet tai saint petersburg

Vui tết Trung thu 2023 cùng cộng đồng người Việt tại Saint Petersburg

Vào đêm ngày 30/9/2023 vừa qua, tại nhà hàng Asian Box, Đoàn Cơ sở Xanh Petecbua đã hỗ trợ, phối hợp cùng…

trung thu tron vi du hoc sinh viet lan toa trung thu yeu thuong tai nga

Trung thu tròn vị: Du học sinh Việt lan tỏa Trung thu yêu thương tại Nga

Với tinh thần thiện nguyện không xin, 52 sinh viên Việt Nam thuộc nhóm “Vòng tay Việt Nga” đã tổ chức chương…

trung thu 2023 cua con em nhan vien dai su quan viet nam tai nga

Trung thu 2023 của con em nhân viên Đại sứ quán Việt Nam tại Nga

Mùa Trung Thu đã đến, và tại Đại Sứ Quán Việt Nam tại Nga, không chỉ là thời điểm của những chiếc…

doan co so volgograd to chuc thanh cong vui hoi trang ram 2022

Đoàn Cơ sở Volgograd tổ chức thành công Vui hội Trăng rằm 2022

Tối ngày 10/9, tại Nhà văn hoá cộng đồng Ob4 thành phố Volgograd, Đoàn Thanh niên, Hội phụ nữ, đã phối hợp…

dem hoi trang ram tai to hop da chuc nang ha noi

”Đêm hội trăng Rằm” tại tổ hợp đa chức năng ”Hà Nội-Mátxcơva”

Từ nhiều năm nay, “Đêm hội trăng Rằm” đã trở thành hoạt động thường niên diễn ra vào dịp Trung Thu tại…

dem hoi trang ram 2022 han hoan cung hoi sinh vien voronezh

Đêm hội trăng rằm 2022 hân hoan cùng Hội sinh viên Voronezh

Trong thư gửi các cháu thiếu nhi nhân dịp Trung thu, bác Hồ từng viết: “Trung thu trăng sáng như gương, Bác…

Bạn cần tư vấn chọn trường, chọn ngành?

Đội ngũ Du học Nga đồng hành từ hồ sơ, học bổng đến ngày bạn đặt chân tới Nga.